Showing 856 - 870 of 119633 Properties
Map View
കുമാരനല്ലൂരിൽ കരിയമ്പാടം ടൂറിസ്റ്റ് വില്ലേജിനു സമീപം 70 സെന്റ് സ്ഥലം മൊത്തമായോ പ്ലോട്ടുകളായോ വിൽപ്പനയ്ക്ക്.... View Property
തിരുവല്ല 15 CENT HOUSE PLOT കിഴക്കൻമുത്തൂർ മനക്കച്ചിറ റോഡിൽ നിന്ന് കവിയൂർ പഞ്ചായത്ത് സ്റ്റേഡിയം റോഡിൽ (150 മീറ്റർ) ചുറ്റുമതിലുള്ള വില്പനക്ക്. വെള്ളം... View Property
Prime residential / commercial plot for sale vallikeezhu, kollam A well-Located property in a peaceful residential area of vallikeezhu, kavanad p.O,... View Property
പാലാ - തൊടുപുഴ ഹൈവേ അടുത്ത് പ്രവിത്താനം ജംഗ്ഷന് സമീപം എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളോടും കൂടിയ നിരപ്പായ... View Property
വേദഗിരി പള്ളിക്ക് സമീപം ബസ് റൂട്ടിൽ 50 സെന്റ് സ്ഥലം വില്പനക്ക്.... View Property
നെട്ടയത്ത് 8 സെന്റ് സ്ഥലവും പഴയ വീടും വിലക്കുറവിൽ. Road access, Water availability, Transportation... View Property
വട്ടിയൂർക്കാവ് ഇല്ലിപ്പോട് ഒരു കിലോമീറ്റർ അടുത്ത് 18 സെന്റ് കരഭൂമി സെന്റിന് 6... View Property
പാമ്പാടി വട്ടമലപടിയിൽ നിന്നും പങ്ങട റോഡിൽ PWD Road Side- ൽ ഒരേക്കർ സ്ഥലം വിൽപനയ്ക്ക്. 94470... View Property
കോട്ടയം നട്ടാശ്ശേരി ലോ കോളജിനും വിദ്യാധിരാജ സ്കൂളിനും സമീപം എട്ട് സെന്റ് സ്ഥലവും വീടും... View Property
2.5 Acre Residential land for sale in Palakkad, Kanjikkod. Price for cent 1.5 lakhs. Total price 3 Crore 75 lakhs. View Property
വെള്ളയമ്പലംപണിക്കേഴ്സ് ലൈനിൽ ACV ക്ക് എതിർവശം 41സെന്റ് കര ഭൂമി... View Property
1 Acre agricultural land ( 9 years ) . Located Konni -Kokkathottil . 30000 RS / Cent 9 Years of rubber estate View Property
59 cent land for sale in kollam.. 400m from NH66 Kollam bypass MOB-8301990106 View Property
5 Cent land for sale at Kadavanthra, (Muttathi Lane) Ernakulam. View Property
ചിങ്ങവനം ടൗണിൽ 60 സെന്റ്, 1 ഏക്കർ 30 സെന്റ് കൊമേഴ്സ്യൽ പ്ലോട്ടുകൾ. 94475... View Property